Thông báo QUY ĐỊNH DÀNH CHO ĐỌC TRUYỆN

Thảo luận trong 'Thông Báo - Nội Quy' bắt đầu bởi allforlove, 10/12/18.

Chia sẻ trang này

1. allforlove

allforlove Administrator Thành viên BQT Administrator

Tất cả truyện trên qiqivn.net đều là miễn phí. Không có nạp tiền bỏ phí để đọc, nhưng khi đọc tới lượt giới hạn, các bạn sẽ bắt buộc phải đăng nhập/đăng ký để đọc tiếp. Đương nhiên vẫn là đọc free thôi, mỗi bình luận của các bạn đều là động lực để team cố gắng dịch.

2. lê mạnh

lê mạnh New Member

ừm, mình thì dù đọc truyện tranh, chuyện chữ hay xem phim mình đều cố gắng vào trang chính chủ để ủng hộ nhóm dịch. Nói thật thì mình ko thích đọc truyện thu phí ( vì thường thu phí khá là chát trong thời gian dài. à mà đấy là trước kia còn giờ thì mình ko biết :)) Nhớ trước có trang nào thu 1k/1 chương. Đọc lâu dài chát vl ) nhưng mình rất muốn ủng hộ nhóm dịch bằng donate nếu nhóm dịch mở.
    Vì mình biết làm cái gì đi nữa cũng tốn thời gian, tốn công sức của bản thân. Dù mình biết khi mà các bạn đã đông người theo dõi thì các bạn sẽ có cách kiếm đc tiền như quảng cáo, banner...v.v.vv.v. Nhưng mình thật sự muốn ủng hộ các bạn qua donate, đấy là tấm lòng của bản thân mình cũng như 1 cách cỗ vũ nhóm dịch 1 cách thiết thực nhất.
    1 lần nữa cảm ơn bạn và nhóm dịch đã dịch truyện cho mình đọc :)) ( mình khoái mấy bộ đô thị, có thêm sắc :)) )

yêu truyện tranh thích bài này.
  3. allforlove

allforlove Administrator Thành viên BQT Administrator

Phí cũng tùy thôi, nhưng chắc sẽ không có đâu. Còn về đặt banner thì còn xa vời quá =))), mem chưa đông nữa =)))

yêu truyện tranh thích bài này.